Honda Jazz Club :: สวัสดี !

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผลฟุตบอลกระชชับมิตร ระหว่าง FD Thailand & HJC FC  (อ่าน 5956 ครั้ง)
*amm*
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 33

HJC ID : 391

แอ๋มครับ No.14

navee0104@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 21:46:55 »

FD Thailand 3 & 4 HJC FC

ทุกคน ทุกตำแหน่งเล่นดีมากๆ

ขอบคุณนักฟุตบอลที่ให้ความร่วมมือนะครับ Thanks Thanks

ขอขอบคุณทีม FD Thailand ด้วยนะครับ Thanks Thanks
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2009 - 21:51:13 โดย *amm* » บันทึกการเข้า

จำหน่าย อุปกรณ์ไฟฟ้าสำหรับบ้านและโรงงานอุตสาหกรรมและให้คำปรึกษางานด้านวิศวกรรม www.ap-engineering2009.com

พี่ม่อน
Red Label
**

ระดับแอลกอฮอล์ 36

HJC ID : 695

leiwulong66@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 21:48:36 »

พลาด...

groff 
Blue Label

ระดับแอลกอฮอล์ 152

HJC ID : 263

2 0 1 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 22:33:47 »

พลาดไปลูกนึง แบบ งงๆ   .... แต่ก็ป้องกันได้ลูกนึง บนเส้นประตู ช่วยๆ กันนะอุ๊ (รู้ว่าน้องหมดแรง  Tired)

PS. ทีมนี้เค้าแรงน่าดู ขนาดกรรมการยังกลัว

แมร่งตอนกรูทวงใบเหลือง ดันสั่งให้ตรูเงียบ

พออีกทีมโวยดันเงียบ  ....  โดนเด็กด่าลืมแก่ไปเลย

หวังว่าอาทิตย์หน้าจะไม่เจอแบบนี้อีกนะ ของจะขึ้น  Ah

เราเลยจุดที่จะรักษาโลกไว้แล้ว ทำได้แค่ชะลอการถึงจุดสิ้นสุด

๑۩ﺴ---เติร์กกี้---ﺴ۩๑
แฟนพันธุ์แท้
*

ระดับแอลกอฮอล์ 650

HJC ID : 28629

"ความรักเป็นสิ่งที่สวยงาม" @$%#

thapakorn.j_tec@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 22:46:22 »

มารอดูรูปจ้รา ไม่ได้ไปอ่ะ อยากเห็นรูปมีมั้ยอ่ะ  Laugh

ดีใจกับ HJC FC ด้วยนะครับ พวกคุณทำได้ดีเลยที่เดียว

เดี๋ยวซีเกมส์ ครั้งน่าจะส่งไป  Joke Joke Joke

groff 
Blue Label

2 0 1 2

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 22:59:21 »

มารอดูรูปจ้รา ไม่ได้ไปอ่ะ อยากเห็นรูปมีมั้ยอ่ะ  Laugh

ดีใจกับ HJC FC ด้วยนะครับ พวกคุณทำได้ดีเลยที่เดียว

เดี๋ยวซีเกมส์ ครั้งน่าจะส่งไป  Joke Joke Joke

อย่าลืมส่งกรรมการชุดนี้ไปด้วยนะ  แม่มม  โดนนักบอลด่ายังไม่กล้าไล่ออกเลย  Red

เราเลยจุดที่จะรักษาโลกไว้แล้ว ทำได้แค่ชะลอการถึงจุดสิ้นสุด

43
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 71

HJC ID : 5113

โด่ง....ครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 23:03:11 »

แหม....
พอชนะหน่อย...
ทู้ สกอร์ มาไวเชียว...

โทษทีนะไม่ได้ไปช่วย...

ปล. ตากอล์ฟ ใจร่มๆ นะ วัยทองรึงัยเนี่ย ใจร้อนจัง

groff 
Blue Label

2 0 1 2

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 23:28:46 »

แหม....
พอชนะหน่อย...
ทู้ สกอร์ มาไวเชียว...

โทษทีนะไม่ได้ไปช่วย...

ปล. ตากอล์ฟ ใจร่มๆ นะ วัยทองรึงัยเนี่ย ใจร้อนจัง

พอดีโดนเตะรองเท้าเลอะ รับไม่ได้

ถ้าขาหักจะไม่พูดอะไรเลย เพราะต้องไปโรงพยาบาล

จริงๆ ไม่มีรัยหรอก ใส่เอฟเฟกหน่อยให้ หนังสนุกขึ้น อิอิ

-๐-bati gol คนไร้สังกัด-๐-
*

ระดับแอลกอฮอล์ 381

HJC ID : 2287

ขอเป็นที่หนึ่งในใจเธอจะได้มั๊ย

batistuta_9blue@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 23:38:15 »

หมดแรงข้าวต้มกุ้งปลาหมึกเลย
ก่อนไปเตะกินไปชาม
ต้องฟิตให้มากกว่านี้ Want

ขวานที่ไม่มีด้าม นำไปใช้ย่อมไร้พลัง
คนไทยไม่เคยแบ่งข้าง ไทย แขก จีน ฝรั่ง ที่เกิดยังเมืองไทย
ใต้ร่มบรมโพธิสมภารพระเจ้าอยู่หัว พระราชินีทรงห่วงใย
ลูกเอยหลานเอยล้วนคนไทย มาสร้างฝันวันใหม่ให้ขวานไทยใจหนึ่งเดียว

เป็นคนดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

tle_ js
*

ระดับแอลกอฮอล์ 1029

HJC ID : 13196

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009 - 23:55:54 »

ขอบคุณพวกพี่พี่ ที่ให้ผมได้ลงไปร่วมเล่นด้วยนะครับสนุกมาก  Thanks

พวกเราเล่นดีกันทุกคนจริงๆครับ  เห็นพวกพี่ๆโดนพวกเสื้อแดงไล่หวดขากัน ผมก็พยายามจะไล่เก็บงานบางจังหวะคืนให้ครับ เพราะเขาเล่นแรงจริงๆ   

>.. au ..<
Gold Label

ระดับแอลกอฮอล์ 383

HJC ID : 61

>>>>>>>>>>

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 00:31:23 »

ขอบคุณพวกพี่พี่ ที่ให้ผมได้ลงไปร่วมเล่นด้วยนะครับสนุกมาก  Thanks

พวกเราเล่นดีกันทุกคนจริงๆครับ  เห็นพวกพี่ๆโดนพวกเสื้อแดงไล่หวดขากัน ผมก็พยายามจะไล่เก็บงานบางจังหวะคืนให้ครับ เพราะเขาเล่นแรงจริงๆ   

ใจเย็นๆครับ ทีมเราไม่เคยเล่นแบบนั้น...

เก็บตัวไว้อาทิตย์หน้าดีกว่า เรามีงานใหญ่รออยู่ ทุกคนเล่นได้ดีครับวันนี้

แต่ก็เสียกองหน้าตัวเก่งไปหนึ่งตัว ขอให้กี้หายไวไวครับ .....

นัดนี้ขอโทษด้วยนะที่ทำเครื่องหมายการค้าแบบเสียประตูไปหนึ่งลูก ... Please
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2009 - 01:43:57 โดย >.. au ..< » บันทึกการเข้า

noteett019
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 5

HJC ID : 37307

notefootballclub@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 02:06:18 »

โดน "ศอก" โดน "หัวไหล่"  ปากแตกเลยคาบพี่น้อง กลับมากินข้าวต้มเลย อ่ะ พี่ๆ  Fine

newkid
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 5

HJC ID : 21472

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 03:00:11 »

เพิ่งกลับมาถึงบ้าน เจ็บข้อเท้าอีกและ...ไม่น่าไปเลย อดใจไม่ไหวจิงๆ

วันแข่ง เล่นให้ได้อย่างวันนี้นะครับ เล่นเป็นทีมเวิร์ค และเล่นให้สนุก

ผลแพ้ชนะ เป็นเรื่องรอง Football

ปล หลายๆ คนผมเห็นเล่นแล้ว อยากให้เซฟตัวเองมากกว่านี้ เป็นห่วงจริงๆ ครับ
เดี๋ยวจะเป็นเหมือนผม ต้องมาผ่าตัดเข่า กลับมาก็เล่นได้ไม่เหมือนเดิม รักษาสุขภาพนะครับ Bye

>.. au ..<
Gold Label

ระดับแอลกอฮอล์ 383

HJC ID : 61

>>>>>>>>>>

« ตอบ #12 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 10:59:57 »

พลาดไปลูกนึง แบบ งงๆ   .... แต่ก็ป้องกันได้ลูกนึง บนเส้นประตู ช่วยๆ กันนะอุ๊ (รู้ว่าน้องหมดแรง  Tired)

อ่านะคุณพี่ เค้าไม่ได้เรียกว่าพลาดแบบงงๆ เค้าเรียกว่าเครื่องหมายการค้าต่างหาก  Laugh

นัดไหนไม่มีลูกแบบนี้ แสดงว่านัดนั้นไม่มีผม ... Joke

Alpha707(เบิ้ม)
*

ระดับแอลกอฮอล์ 279

HJC ID : 18

รถก็เก่า คนก็แก่

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #13 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 20:45:26 »

อ่านะคุณพี่ เค้าไม่ได้เรียกว่าพลาดแบบงงๆ เค้าเรียกว่าเครื่องหมายการค้าต่างหาก  Laugh

นัดไหนไม่มีลูกแบบนี้ แสดงว่านัดนั้นไม่มีผม ... Joke
ลูกนั้นโดนกำแพงแฉลบ*คุณ*เบนส์พอดี มันหัวเราะกร๊ากกกเลย แล้วก็พูดว่า "โดน ตูจริงๆ ด้วย" ก่อนเขาเตะมันบอกว่าอย่าเตะแรงโดนตูนะเดี๋ยวเจ๊บ

ปล สำรวจดูขาแล้วตัวเองแล้ว มีรอยเฉี่ยวชนพอสมควร  วันอาทิตย์นี้เคลมแผลทันแน่นอน

_______

groff 
Blue Label

2 0 1 2

« ตอบ #14 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 22:33:22 »

ได้ยินเหมือนกันพี่ แต่ไม่รู้ว่าเสียงใคร เห็นแต่บอลแฉลบมาจะเข้าประตู

...................  ที่แท้ตาเบนซ์นี่เอง  อิอิ   

~ S h i n o s u k e ~
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 40

HJC ID : 9356

จอมยุทธมักมีบาดแผล

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009 - 23:46:06 »

สุดยอดทีมจริงๆ

Football Football Football

kotara_benz
ผู้ดูแลเวบบอร์ด

ระดับแอลกอฮอล์ 229

HJC ID : 31

นู๋เบ็นซ์....ข้าราชการหนุ่ม

« ตอบ #16 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009 - 09:01:13 »

ได้ยินเหมือนกันพี่ แต่ไม่รู้ว่าเสียงใคร เห็นแต่บอลแฉลบมาจะเข้าประตู

...................  ที่แท้ตาเบนซ์นี่เอง  อิอิ   

ถ้าเป็นเช่นนั้นจิง ๆ ต้องให้เครดิตผมนะพี่

มะงั้นพี่ไม่ได้อวดลวดลายนะ

จิงป่ะ

L15A VTEC AT 2007 - Yellow
Intake : HKS Sucktion kit
Exhaust : Trust Ti+B-pipe
Aeropart : J's Racing
Suspension :  Silver Neomax
Disk Brake : Runstop 286 mm.
Strut Bar
Front-Upper : J'S Racing
Front-Lower : J'S Racing
Rear            : J's Racing

kotara_benz

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009 - 09:01:46 »

พี่ก๊อบไม่ต้องห่วง ผมไปเหยียบเท้ากองหลังคืนให้แร้วอะ เหยียบไปหลายดอกเหมือนกัน

อิอิอิ

Strut Bar

JIA
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 1

HJC ID : 30323

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009 - 09:35:56 »

ดีใจด้วยนะครับ รู้สึกว่า ผลงานของทีมในช่วงหลายนัดที่ผ่านมาจะแจ่มแจ๋วมาตลอดเลยนะเนี่ย (โดยเฉพาะตอนที่ข้าพเจ้าได้แต่ติดตามผล ไม่ได้ไปลงสนามด้วย) ขอให้ผลงานดีแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ จะเอาใจช่วย

ปล. รักษาสุขภาพกันหน่อยนะครับ อย่าจริงจังมาก เดี๋ยวจะเดี้ยง

๑۩ﺴ---เติร์กกี้---ﺴ۩๑
*

ระดับแอลกอฮอล์ 650

HJC ID : 28629

"ความรักเป็นสิ่งที่สวยงาม" @$%#

thapakorn.j_tec@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009 - 10:07:02 »

ดีใจด้วยนะครับ รู้สึกว่า ผลงานของทีมในช่วงหลายนัดที่ผ่านมาจะแจ่มแจ๋วมาตลอดเลยนะเนี่ย (โดยเฉพาะตอนที่ข้าพเจ้าได้แต่ติดตามผล ไม่ได้ไปลงสนามด้วย) ขอให้ผลงานดีแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ จะเอาใจช่วย

ปล. รักษาสุขภาพกันหน่อยนะครับ อย่าจริงจังมาก เดี๋ยวจะเดี้ยง

ว่างเมื่อไหร่ก็มานะพี่ ยินดีต้อนรับเสมอคร๊าบ

ขอบคุณด้วยครับ ที่เป็นห่วงกาน  Thanks

ชนะที่ไร เม้าท์กานกระจาย ทุกทีเลยนะ

พอเวลาแพ้แล้ว จ๋อย  Joke Joke

แมนออฟเดอะแมตช์ ขวัญใจประชาชน   ขอยกให้

ตาเบ็นซ์ kotara_benz ไปเลย วิ่งทำโก้ สดุดขาตัวเองล้มซะงั้น

นึกว่ามีกบในสนามหันไป นึกว่าไล่ตะคุบกบจับไปกิน  Joke Joke Joke

groff 
Blue Label

2 0 1 2

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009 - 11:17:31 »

บร้าไม่ใช่ว่าชนะแล้วคึกซะหน่อย  ลิเวอร์พูล โดนสอยยังยิ้มออกเรย 555

ปั่นกระแสแห่งชัยชนะไว้เยอะๆ วันอาทิตย์จะได้ไม่แผ่ว

ปล. ถ้าได้แมกซ์ ขอบ 20 ตรูจอง   Love 555  ล้อเล่นอ่ะ 

CrazyHyena
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 0

HJC ID : 11321

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009 - 15:25:52 »

สุดยอดเลย ชนะอีกแล้ว

kotara_benz

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 - 12:24:47 »

บร้าไม่ใช่ว่าชนะแล้วคึกซะหน่อย  ลิเวอร์พูล โดนสอยยังยิ้มออกเรย 555

ปั่นกระแสแห่งชัยชนะไว้เยอะๆ วันอาทิตย์จะได้ไม่แผ่ว

ปล. ถ้าได้แมกซ์ ขอบ 20 ตรูจอง   Love 555  ล้อเล่นอ่ะ 

จองจิงป่าว จะได้ขายออกสะที

Strut Bar

groff 
Blue Label

2 0 1 2

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 - 16:05:15 »

จองจิงป่าว จะได้ขายออกสะที

เบนซ์มีเหรอ 5 x 114 นะ ขอบ 20 โครสวยๆ ของเลนโซ่

เผื่อเค้าจะให้รางวัลทีมชนะแบบคราวก่อนงัย

43
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 71

HJC ID : 5113

โด่ง....ครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009 - 14:42:45 »

หมดแรงข้าวต้มกุ้งปลาหมึกเลย
ก่อนไปเตะกินไปชาม
ต้องฟิตให้มากกว่านี้ Want

เอกเล่นดีแล้วอ่ะ....

พี่เจี่ย...
เมื่อไหร่ว่างมาเล่นด้วนกันนะพี่

หน้า: [1]
พิมพ์