Honda Jazz Club :: สวัสดี !

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: นักฟุตบอลศุกร์ที่ 7 พ.ค. มากันเยอะจริงๆ  (อ่าน 3310 ครั้ง)
*amm*
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 33

HJC ID : 391

แอ๋มครับ No.14

navee0104@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 11:02:32 »

นานมาแล้วนะครับที่ไม่เคยมีสมาชิกมาซ้อมกันเยอะขนาดนี้ ประมาณ 20 กว่าคนได้มั้ง Thanks

สุดยอดไปเลย ถึงกับทำให้ ผจก.ทีม(คุณเบ้นซ์)อึ้งไปเลย

Pleaseขอให้ศุกร์ที่ 14 พ.ค. มากันเยอะแบบนี้อีกนะครับ  Please

Thanksขอบขอบคุณนักฟุตบอลทุกๆท่านที่มาซ้อมในครั้งนี้นะครับ Thanks

จำหน่าย อุปกรณ์ไฟฟ้าสำหรับบ้านและโรงงานอุตสาหกรรมและให้คำปรึกษางานด้านวิศวกรรม www.ap-engineering2009.com

Arkamakung //Manow
Red Label
**

ระดับแอลกอฮอล์ 13

HJC ID : 24890

arkamakung_manow@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 11:46:10 »

หายเจ็บเมื่อไหร่จะกลับไปซ้อมด้วยครับ.... Football

กระรอกขาวเจ้าสนาม //มะนาวเองครับ

๑۩ﺴ---เติร์กกี้---ﺴ۩๑
แฟนพันธุ์แท้
*

ระดับแอลกอฮอล์ 650

HJC ID : 28629

"ความรักเป็นสิ่งที่สวยงาม" @$%#

thapakorn.j_tec@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 13:27:11 »

ถ้ามาเยอะขนาดนี้ เต๊ะกันเองก็ได้นะ เดี๋ยวจะเหนื่อยไม่ถึง อิอิ

groff 
Blue Label

ระดับแอลกอฮอล์ 152

HJC ID : 263

2 0 1 2

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 13:52:42 »

สนุกดี ชอบเตะกับทีมอื่นนะ จะได้ตั้งใจเล่น อาจรบกวนเบนซ์ หาทีมคาร์คลับอื่นๆ มาเล่นกับเราบ้างนะ

PS. ...........  มาเยอะทุกครั้งก็ดีครับ ทีมเราจะได้กลับมาแข็งแกร่งอีกครั้ง :)

เราเลยจุดที่จะรักษาโลกไว้แล้ว ทำได้แค่ชะลอการถึงจุดสิ้นสุด

[.....Coretto.....]
*

ระดับแอลกอฮอล์ 283

HJC ID : 39710

PIN 22ed387d -_*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 14:08:10 »

เหอะๆ มะคืนผมกลับบ้านไปงานเข้าเยย Tired Tired

ไว้แก้ตัวใหม่ศุกร์หน้า Laugh Laugh

tle_ js
*

ระดับแอลกอฮอล์ 1029

HJC ID : 13196

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 17:51:51 »

แต่เมื่อวาน (วันศุกร์) มันส์โครตๆจริงๆอ่ะ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ  อบอุ่นเหมือนเดิม  Want Thanks

ศุกร์หน้า มาร่วมกันสร้างความมันส์กันอีกนะครับ  Football Football Football

43
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 71

HJC ID : 5113

โด่ง....ครับ

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 21:30:48 »

พูดไม่ออกอ่ะ...
ซึ้ง....

jazz_tech=>GBiT SeaSoN IV ...
*

ระดับแอลกอฮอล์ 516

HJC ID : 14789

J's Racing 2012.....

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 - 22:13:58 »

Football Football

yer chung

kotara_benz
ผู้ดูแลเวบบอร์ด

ระดับแอลกอฮอล์ 229

HJC ID : 31

นู๋เบ็นซ์....ข้าราชการหนุ่ม

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010 - 10:05:53 »

ทีมคาร์คลับ ติดต่อทาง โปรตอนไปแล้วครับ ทางนั้นโอเค แต่คงเป็น...ปลาย ๆ เดือน

แร้วก้อจะมีนัดกระชับมิตร อาทิตยืหน้า บอล 7 คนอะ ไปเยอะ ๆ ได้ ผลัด ๆ กันเล่นครับ

L15A VTEC AT 2007 - Yellow
Intake : HKS Sucktion kit
Exhaust : Trust Ti+B-pipe
Aeropart : J's Racing
Suspension :  Silver Neomax
Disk Brake : Runstop 286 mm.
Strut Bar
Front-Upper : J'S Racing
Front-Lower : J'S Racing
Rear            : J's Racing

-๐-bati gol คนไร้สังกัด-๐-
*

ระดับแอลกอฮอล์ 381

HJC ID : 2287

ขอเป็นที่หนึ่งในใจเธอจะได้มั๊ย

batistuta_9blue@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010 - 13:29:42 »

สนุกดี ชอบเตะกับทีมอื่นนะ จะได้ตั้งใจเล่น อาจรบกวนเบนซ์ หาทีมคาร์คลับอื่นๆ มาเล่นกับเราบ้างนะ

PS. ...........  มาเยอะทุกครั้งก็ดีครับ ทีมเราจะได้กลับมาแข็งแกร่งอีกครั้ง :)

เตะกับทีมอื่น ๆ ดีแล้ว
ถ้าเตะกันเอง เหยาะแหยะ ไม่หนุกอ่ะ

ขวานที่ไม่มีด้าม นำไปใช้ย่อมไร้พลัง
คนไทยไม่เคยแบ่งข้าง ไทย แขก จีน ฝรั่ง ที่เกิดยังเมืองไทย
ใต้ร่มบรมโพธิสมภารพระเจ้าอยู่หัว พระราชินีทรงห่วงใย
ลูกเอยหลานเอยล้วนคนไทย มาสร้างฝันวันใหม่ให้ขวานไทยใจหนึ่งเดียว

เป็นคนดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

*amm*
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 33

HJC ID : 391

แอ๋มครับ No.14

navee0104@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010 - 22:31:07 »

ถ้าเตะกันเอง เหยาะแหยะ ไม่หนุกอ่ะ

ไม่ไหวอ่ะพี่เอกขาอ่อน โดนนิดหน่อยก็ล้มแล้ว Laugh

จำหน่าย อุปกรณ์ไฟฟ้าสำหรับบ้านและโรงงานอุตสาหกรรมและให้คำปรึกษางานด้านวิศวกรรม www.ap-engineering2009.com

-๐-bati gol คนไร้สังกัด-๐-
*

ระดับแอลกอฮอล์ 381

HJC ID : 2287

ขอเป็นที่หนึ่งในใจเธอจะได้มั๊ย

batistuta_9blue@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010 - 23:04:20 »

ไม่ไหวอ่ะพี่เอกขาอ่อน โดนนิดหน่อยก็ล้มแล้ว Laugh

มันเป็นแท็คติก ต้องมีบ้างกัน อิอิ

ขวานที่ไม่มีด้าม นำไปใช้ย่อมไร้พลัง
คนไทยไม่เคยแบ่งข้าง ไทย แขก จีน ฝรั่ง ที่เกิดยังเมืองไทย
ใต้ร่มบรมโพธิสมภารพระเจ้าอยู่หัว พระราชินีทรงห่วงใย
ลูกเอยหลานเอยล้วนคนไทย มาสร้างฝันวันใหม่ให้ขวานไทยใจหนึ่งเดียว

เป็นคนดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

หน้า: [1]
พิมพ์