บัตรอีซี่พาส Easy Pass หาซื้อที่ไหนได้มั๊ง ไม่อยากต่อแถวแย้ว

(1/3) > >>

M ! ή Ҝ เท้าสะเอวคลับ Ver. C h i l l ๆ:
รบกวนหน่อยก๊าบ ตอนนี้อยากได้ บัตรอีซี่พาส Easy Pass มากมาย มีใครขายมั๊งอ่ะ

۞ num_ieno ★™ ۞BNG.31 ۞:
มันคืดไร มิ้ง    :onionquest: :onionquest: :onionquest:

Ratchaya™:
คือไรเหว่

ดีเซล 2500... ช้านิดนึง อิอิ:
บัตรผ่านทางด่วน อัตโนมัติอ่าครับ

อยากได้เหมียนกัน  :onionplease:

ต่อแถวย๊าวยาวววว

ณณ เดช:
ซื้อได้ ที่ทางด่วนเลยครับ

รู้สึกว่าตอนนี้มี ส่วนลด อ่ะ ครับ

ปล. อย่าลืมเอา บัตรประชาชนไปด้วยนะ

หรือถ้านิติบุคคล เอา หนังสือ รับรอง ไปด้วย

ปล. มันคือ บัตรทางด่วน แบบติด หน้ารถ

แล้ว ไม้ มันจะยกขึ้นอ่ะ    หัก ตัง ออโต้  เพียงเราเติมเงินเท่านั้น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป