Honda Jazz Club :: สวัสดี !

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อๆๆๆๆขอระบายเรื่องfront หน่อยเถอะ สมน้ำหน้าตัวเองนัก  (อ่าน 3921 ครั้ง)
poopoony
Blue Label

ระดับแอลกอฮอล์ 153

HJC ID : 979

ถึงไม่ได้ชื่อ สมชาย แต่ก้อ คำไหนคำนั้น อิอิ อ๊วกๆๆ

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 29 มีนาคม 2007 - 19:21:49 »

เมื่อประมาณปลายปีที่แล้ว แบบว่าอยู่ดีไม่ว่าดี ไปเดินดูฟร้อนท์ 2 din แล้วก้อไปเตะตาเข้าที่ยี่ห้อ zulex รุ่น 7722 น่าจะเป็นรุ่นที่สูงสุดของยี่ห้อนี้ option OK เลย ราคาก้อไม่แรง 18000 เอง ตัดสินใจซื้อทันที ใช้มาได้ประมาณ 2 เดือนนิดๆ ก้อเริ่มงอแง ( อ้อ ลืมบอกไป มันเป็นรุ่นที่ทำมาให้กับ โตโยต้า อะนะ เลยต้องตัดหน้ากากเดิม ตกแต่ง พูดง่ายๆ เสียของเดิมไปเลย แต่ออกมาแล้วก้อสวยดีนะ อิอิ ) ต่อเลย เช้าวันหนึ่ง มันก้อเกิดขึ้นจนได้ เปิดหน้ากากไม่ออกครับท่าน เวงกำ รีบนำเข้า 0 พร้อมกับใบรับประกัน ประมาณ 1 อาทิตย์ ก้อเสร็จเรียบร้อย ด้วยความดีใจ+กับความคิดถึง ต่อกลับเข้าทันที ดูหนังยังไม่ทันจบเรื่อง ก้อปิด เช้ามา โอ้ว พระเจ้า พังอีกแล้วครับท่านอาการเดิม เลยรีบนำไปเข้าซ่อมอีกแล้วก้อรับเครื่องมาวันนี้ ตอนบ่าย ลองดูหน้า 0 โอเคเลย คราวนี้คงไม่เป็นอีกแล้วมั้ง กลับมาถึงบ้าน ใส่กลับทันทีครับท่าน พร้อมกับใส่แผ่นเพลงทันที เล่นน้ำลายของ ซิลลี่ฟูลซะเลย เพราะเพิ่งดู season change มาอารมณ์มันของกลองชุดมันค้างอะ 555 พอจบเพลง จะปิด เอาแผ่นออก โอ้ว พระเจ้าไม่ช่วยเลย อาการเดิมมาเยือนครับ เซร็งสุดๆ อ้อลืมเล่าไป ไป 0 มา 2 ครั้ง เจอคนเอาเครื่องรุ่นนี้มาซ่อม ประมาณ 5 คนอะนะ เฮ้อ แล้วทำไมตูต้องซวยด้วยน๊า อาการเดียวกันเปรี๊ยบ ได้แต่มองหน้ากันแล้วก้อยิ้ม แฮะๆๆ ไม่ใช่เราคนเดียวทีซวย เจ็บใจตัวเองจริงๆ ซื้อแบรนด์เนมซะก้อซาบายไปแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้ เอาไปส่ง 0 อีก จะเป็นยังงัยอีกนะ (ไม่อยากคิดเลย ) ครัยที่จะซื้อยี่ห้อนี้ คิดดูอีกทีนะ เสียเงินอะ ไม่เท่าไหร่ แต่มันเสียความรู้สึกอะ 

tong7345
แฟนพันธุ์แท้
*

ระดับแอลกอฮอล์ 575

HJC ID : 2969

ผมชื่อน้องอ๋องค้าบ

tongandoh@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 มีนาคม 2007 - 22:10:48 »

สู้ๆคับ หายไวๆนะ ผมก้อใช้ยี่ห้อนี้เหมือนกันแต่เป็น tv pop up ไฟฟ้าอ่ะ ไม่ค่อยดีเหมือนกัน รีโมทใช้เปิดเครื่องไม่ค่อยได้ นอกนั้นก้อโอเค

Lilypie Third Birthday tickers

Nutty
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 1

HJC ID : 3178

น้องๆ.....ขอส้ม.....โลนึง

nutty_b_boy@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม 2007 - 23:17:25 »

ผมว่าเพื่อนๆเลี่ยงยี่ห้อนี้ดีกว่านะครับ พี่ๆที่ทำงานผมใช้อยู่2คันก็มีปัญหาทั้งคู่เลย  แต่ว่าเป็นรุ่นไหนผมจำไม่ได้ครับ

• Y a J o K •
*

ระดับแอลกอฮอล์ 1461

HJC ID : 1822

-'๐'- T h a n k Y o u -'๐'-

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 มีนาคม 2007 - 13:00:35 »

อ ะ น ะ   สู้ ๆ   พี่

- รับถ่ายภาพ รับปริญญา , รับถ่ายภาพงานแต่งงาน ( Wedding ) , พรี-เวดดิ้ง ( Pre-Wedding )
- ถ่ายภาพอาคารสถานที่ , ถ่ายภาพโรงแรม , ถ่ายภาพรีสอร์ต
- งานอีเวนท์ ( Event ) เช่น งานเปิดตัวบริษัท , งานเปิดตัวสินค้า , บริษัท , งานกิจกรรมต่างๆ
- รับถ่ายภาพถ่ายภาพสินค้าต่างๆ ( Product ) เพื่อทำโบร์ชัว
- รับถ่ายภาพแฟชั่นเสื้อผ้า ทำ Art Work ลงนิตยสาร

โทร  :  087-6783577 
E-mail  : Thankyoustudio@hotmail.com
เว็บไซต์  :  www.Thankyou-Studio.com
Fackbook  :  www.facebook.com/ThankU.Studio

ณณ เดช
Sponsor
*

ระดับแอลกอฮอล์ 2380

HJC ID : 76

ไมม่สนิท ล้อเล่นได้แต่ อย่า กวน ตีน... ค่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: 31 มีนาคม 2007 - 10:12:17 »

อ้า..  เข้าใจความรูสึก เลยพี่..

วันนั้นไม่ กล้าซื้อ ...

ล่าสุด ซื้อ dvd ฟิลิป 1 ปีซ่อม 4 หน ..
หนที่4 เขาเปลี่ยนให้ใหม่เลย...
พักๆหลัง ส่วนมากสินค้าเกือบทุก ชนิด  ลดราคา ฮวบฮาบ
แล้วก็ดันลดคุณภาพ ลงแบบสุดๆๆเหมือนกัน..
เอาใจช่วย ขอให้ไม่เสียอีกนะ..
คิดถึงอ่ะ

วาน...กดไลท์ ในเพจ ...ให้หน่อยนะ จ้ะ ..อิอิอิ  ขอบคุง  ทุกคน นะครับบบบบ         www.facebook.com/pages/C-Wash-Siam-Square/110090979099436....อันนี้ของมือสองของผมและเพื่อนๆในคลับ http://www.facebook.com/pages/Secondhand-sushi-store/323612074317704

TyPe S
Red Label
**

ระดับแอลกอฮอล์ 16

HJC ID : 5392

DaVe ค้าบบ

dungy_18@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 31 มีนาคม 2007 - 11:46:19 »

เอาใจช่วยครับ หายวัยๆนะ
อ่านๆดู ผมชักเสียวๆสองดินของผมเหมียนกัลนะเนี่ย  :-\

poopoony
Blue Label

ระดับแอลกอฮอล์ 153

HJC ID : 979

ถึงไม่ได้ชื่อ สมชาย แต่ก้อ คำไหนคำนั้น อิอิ อ๊วกๆๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 เมษายน 2007 - 19:03:34 »

555 ล่าสุดครับ ซ่อม ทั้งหมด 5 รอบ รอบที่ 5 พี่แกคงเกรงใจ เลยช่วยค่าน้ำมันมา 500 แถม เปลี่ยนอุปกรณ์ภายในให้ใหม่ทั้งหมดเลยมีเพียง บอร์ดี้ที่ไม่ได้เปลี่ยนครับ ( ไม่เข้าใจเหมือนกัน ทำไมไม่เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ฟระ ) ที่นี้ก้อรอดแหละว่ารอบที่ 6 จะมีอีกหรือป่าว 555 ส่งซ่อมให้เบื่อหน้ากันไปข้างหนึ่งเลย

ขอบคุณทุกกำลังใจจ้า

jazz_seyplay
*

ระดับแอลกอฮอล์ 262

HJC ID : 4243

ยุทธ.ครับ..ผม

yuth_kub86@hotmail.com yuth_kub@yahoo.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 16 เมษายน 2007 - 19:33:51 »

ขายเลยครับพี่ ;D

coupe
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 102

HJC ID : 6347

แค่แอบมองคนที่ชอบ ก็มีความสุขได้จริงมะ "เพชร"คับ

coupe133@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 26 เมษายน 2007 - 22:00:37 »

น่าเห็นใจคับผม

i\/\/\i
|     |
|     |
| (O)(O)
C     _)
|  ,___|
|     /

Dash_Jazz
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 2

HJC ID : 5869

dash67@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2007 - 09:52:25 »

เห็นยี่ห้อก็กลัวแล้วครับ

หน้า: [1]
พิมพ์