ราคาผ้าเบรค bendix General CT

(1/2) > >>

mon5325:
ใครรู้ราคาผ้าเบรค bendix gereral ct บ้างดีมั้ยครับ

numkung:
  ผ้าเบรค ถ้าเนื้อไม่แข็ง ล้อจะดำ  หมดเร็ว จานสึกช้า กลับกัน แข็ง เสียงดัง จานสึกเร็ว  เบรคหมดช้า
  ต้องเลือกเอาครับ

●̮̮̃•̃ I Love Jazz ●̮̮̃•̃ 私はジャズラヴ ●̮̮̃•̃ 난 재즈가 사랑 ●̮̮̃•̃:
แล้วอันไหนดีอ่ะ.. :onionjust: :onionjust: :onionjust:

wich_l:
เพิ่งเปลี่ยนมาได้2เดือนครับ เป็นเบนดิกซ์ รุ่นgeneral stealth รุ่นใหม่ของ general CT ครับ คู่หน้า1500 ครับ คู่หลัง1000
ราคาที่ค็อกพิทนะครับ ที่อื่นอาจแตกต่างนิดๆหน่อยๆ
ใช้แล้วดีครับ เสียงไม่ดัง ให้ความรู้สึกเหมือนของ0แต่ระยะเบรคน่าจะดีกว่าหน่อย
รุ่นนี้ได้ยินว่าแก้ปัญหาเรื่องเขม่าฝุ่นมีน้อยลงครับ แต่ผมใช้ล้อกระทะ ไม่เห็นฝุ่นแฮะ ถ้าเป็นล้อแม็กไม่ทราบครับ
สรุปโดยส่วนตัว โอเคครับ ชอบ

mon5325:
วันนี้ไปเปลี่ยนมาแล้วครับพร้อมเจียจานด้วย 2200 แพงมั้ยครับ คุณภาพก็ OK ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป