รถสี บรอนซ์เงิน ติดฟิล์มสี อะไรดีคะ

(1/2) > >>

@@Shitzu & Jazz**Phuket**:
รถสี บรอนซ์เงิน ติดฟิล์มสี อะไรดีคะ

ดูไว้ สีเขียว
กับสีตะกั่วน่ะึค่ะ

แต่ไม่ชอบสีดำ

ไม่ทราบว่าสีไรดีคะ
ถ้าเพื่อนๆ มีรูปรถมาโชว์ด้วยก็ดีนะคะ  ขอดูหน่อยค่ะ

j a z z S m i l e ^^:
กะลังจะเข้ามาบอกเลยว่า สีดำ สวยๆ ... 3M บานหน้าสัก 40-50   รอบคันสัก 60  ... ตามรูปรถจ่ายตลาด ข้างล่างอ่ะ  ;D

แต่ของงี้แล้วแต่ชอบอ่ะ ...  ชอบแบบไหนก็จัดไปเลยครับ ;D

~องค์หญิงกระทะเหล็ก~:
ถ้าไม่ชอบดำก็ติดแบบปรอทไปเลยทั้งคันคับ หน้าเต็มบาน 40 ที่เหลือ 60 หมดครับ ไม่ร้อนด้วย ;D

kae007:
เคยเห็นเบนซ์สีบรอนซ์ติดสีฟ้าใสหรูมากสวยด้วย

* Night Fox *:
สีชารอบคันเลยคับ.... ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป