Honda Jazz Club :: สวัสดี !

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตัดสินใจหน่อยคะ (>""<)  (อ่าน 1824 ครั้ง)
NP
Red Label
**

ระดับแอลกอฮอล์ 3

HJC ID : 8183

« เมื่อ: 20 กันยายน 2007 - 22:10:41 »

:-[  คือจากที่เคยบอกว่าเปลี่ยนเบาะ(จากศูนย์ฮอนด้า)แล้วมัปัญหาตามมา  จนตอนนี้คุยกับฮอนด้าใหญ่แล้วคะ  สรุปคือทางร้านเบาะจะมาซ่อมให้ที่ศูนย์ศรีอยุธยา (เพราะเราไม่ยอมไปศูนย์เดิมอีกต่อไป)  แต่........  ชักไม่แน่ใจอ่ะ
         เพื่อนๆว่าให้เขาแก้ดีไหมคะ  :-[ หรือมันจะเสี่ยง มันอาจจะยุ่งไปกันใหญ่อีก แล้วรื้อแล้วรื้ออีกมันจะยิ่งไม่ดีหรือเปล่าคะ  ควรใช้ไปทั้งงี้แล้วปล่อยให้มันพังไป  แล้วยอมไปเสียเงินเปลี่ยนเองทีหลังจะดีกว่าไหมคะ    หรือจะเสี่ยง  :'(
         เอาเจ้าอ้วนไปให้เขายำอีกรอบกลัวจังคะ (แก้กันไปแก้กันมาหลายทีแล้ว)   แล้วถ้าไปให้แก้แล้วทำอุปกรณ์เสียอีก หรือทำรถเราเป็นรอยอีกจะทำไงอ่ะคะ  จะหาเรื่องเอารถไปเปลืองตัวหรือเปล่า   .........  ไงดีคะ

--------------------------------------------------------------------

ปล.ส่วนที่ต้องแก้ไขตอนนี้(หลังจากที่แก้ส่วนอื่นๆมาแล้ว)
            1. ส่วนที่ปริแตก - ด้านขวาของเบาะหน้าขวา
            2. ส่วนที่ขอบปิดไม่สนิท - ด้านซ้ายของเบาะหน้าซ้าย
            3. ส่วนที่ขอบปิดไม่สนิท(แต่ไม่มากนัก) - ด้านซ้ายของเบาะหน้าขวา
            4. เบาะพนังและเบาะพื้นนั่งไม่ชิดกัน เป็นช่อง - เบาะด้านหลังฝั่งคนขับ คือ หลังขวา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กันยายน 2007 - 22:15:41 โดย Th » บันทึกการเข้า

OSK 117
Blue Label

ระดับแอลกอฮอล์ 163

HJC ID : 10050

โอววววววววววววววววววววววววววววววววววว

sk117_off@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2007 - 22:20:00 »

ผมว่าในเมื่อเป็นงี้แล้วก็ลองอีกครั้งสิครับ หรือไม่ก็คุยกันดูว่าขอเลือกร้านเองได้ไหม แต่ผมว่าต้องให้รับผิดชอบครับอย่าใช้ของไม่ดีเลยครับเสียความรู้สึกครับ

SIGNAL PILOT
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 120

HJC ID : 4099

SIGNAL PILOT

radio-haha@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2007 - 23:22:45 »

ลองดูครับ เผื่ออะไรๆจะดีกว่าเก่า มีครั้งแรกคงจะไม่มีครั้งที่ 2 เอาใจช่วย

NP
Red Label
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2007 - 09:50:08 »

เขาพูดจาไม่ค่อยดีด้วยอ่ะคะ(ที่ศูนย์ที่ออกรถ)  :-\  พูดยังกะว่าของเขาไม่ได้เป็นอะไรแต่เราอ่ะไม่ชอบเองไรเงี๊ยะคะ   จะบร้าหรือไง ของหัก ของแตก แล้วเบาะหลุดเนี่ยนะ ยังมาพูดงี้ได้  ถ้าเออเรามีปัญหาบอกว่าเบาะคุณไม่สวยงั้นซิ ค่อยมาว่าเป็นที่เราไม่พอใจเอง  ของตัวเองทำไม่มาตรฐานแล้วยังมาพูดงี้อ่ะ

เพื่อนๆ ว่าไงคะ ยังงี้ยังควรไปแก้ไหมคะ   ใจเขาไม่ได้ดีกะเราเลย  แล้วงานมันจะดีเหรอ   กลัวววง่ะ

.
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 120

HJC ID : 6810

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2007 - 10:09:25 »

นู๋ว่า ไหนๆก้อไหนๆแล้วอ่ะนะ และอีกอย่างเห็นเขียนบอกเยอะมากอ้ายที่ต้องแก้ไขอ่ะ ลองเข้าไปอีกทีแล้วกัน... ค่อยว่ากันใหม่เน๊อะ

;D

http://www.hondajazz-club.com/smf/index.php?topic=29537.0

ปูแป้น
Green Label

ระดับแอลกอฮอล์ 59

HJC ID : 10060

poo_sirion@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2007 - 10:38:07 »

0 ที่ไหนคะ  บอกชื่อเลยจะได้ช่วยกันประจาน  จะได้รู้กันไปว่าคลับของเราใครห้ามโกง

kae007
Gold Label

ระดับแอลกอฮอล์ 59

HJC ID : 1500

เรารัก Honda Jazz Club

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2007 - 22:50:39 »

ให้โอกาสเขาอีกสักครั้ง ถ้าไม่ดีประจานเลยครับ เอาใจช่วยครับ >:(

NP
Red Label
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 กันยายน 2007 - 11:30:52 »

ค่ะ  จะสู้คะ (> "" <) ... (เฮ้อออ...)

หน้า: [1]
พิมพ์