Honda Jazz Club :: สวัสดี !

** Register Honda Jazz club ท่านใดต้องการสมัครทำดังนี้...**

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ฮอนด้า เชิดชัยคาร์ โคราช  (อ่าน 15800 ครั้ง)
MSAAT
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 6

HJC ID : 11297

็JAZZ Vtec AT 2007

« เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007 - 18:41:51 »

ศูนย์ฮอนด้า เชิดชัยคาร์  โคราช สุดยอดครับ
เมื่อวานไปหาเซลล์(น้องแพรว)เรื่องฟิล์มมีรอยเป็นฟองน้ำ เล็กๆ 4-5 จุด มองเห็นได้ชัด เซลล์บอกคำเดียว "หนูเปลี่ยนให้ใหม่ค่ะพี่"
แล้วเราก็ไปที่ร้านที่เซลล์ไปติดให้ โดยที่เซลล์ไม่ได้ไปด้วย แต่เซลล์โทรไปบอกร้านให้
พอไปถึงร้าน KCS เจ้าของร้านทำท่าจะไม่ยอมเบลี่ยนให้ อ้างโน่นอ้างนี่  และบอกว่าถ้าจะเปลี่ยนต้องเพิ่มเงิมอีก 1000 บาท งงเลย
ผมก็เลยบอกว่างั้นผมจะโทรหาเซลล์  เจ้าของร้านก็เลย โอเคเปลี่ยนให้ฟรี   
แสดงว่า เซลล์เราไม่ธรรมดาจริงๆ  ;D   

ขอบคุณน้องแพรวมากๆครับ  :) ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย  ประทับใจทุกครั้งเลยที่มาศูนย์

♥Y_M_C_A♥
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 3

HJC ID : 7244

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2007 - 18:04:07 »

ในฐานะ ทำงาน ที่เดียวกัน กะ น้อง แพรว ขอขอบ คุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ และ ขอขอบคุณ ที่ไว้วางใจใน ศูนย์บริการ ของเรา และคอยพบการเปลี่ยนแปลงใหม่  และ ศูนย์ใหม่เร็ว ๆ นี ขอบคุณ ครับ

สนามประจำ :  S.A.G. BB การเคหะโคราช
ยิงถูก           :  6 คน
ถูกยิง           :  บ่อยครั้ง
แอบเหนียว  :  อัตราลดลงเนื่องจากระอายแก่ใจ
แกล้งตาย     :  ไม่เคย

[โน][บิ][ตะ]™
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 2

HJC ID : 323

เวลามีมาก เงินมีน้อย

wikran.m@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007 - 09:35:54 »

- เกิดเป็นคนทั้งที ต้องเอาดีให้ได้ -
E-san Jazz Club : www.e-sanjazzclub.com
Udon Racing Club : www.rcweb.net/udrc

#9058 < Spooknick >
Red Label
**

ระดับแอลกอฮอล์ 40

HJC ID : 9058

เบส นะครับแอดมาคุยหมด

bass_1983@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007 - 13:12:26 »

เยี่ยมคร๊าบวันหลังต้องไปมั่งละ อิอิ อย่าลืมนะตาโจ้กติดฟิร์มฟรีด้วย 555+

Without Strength You Can't Protect Anything

joesamui
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 24

HJC ID : 5247

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2007 - 01:29:17 »

เยี่ยมครับ อยากให้ศูนย์บริการทุกๆทีเป็นแบบศูนย์นี้จังเลย ;)

^.^ Garfield >
Black Label

ระดับแอลกอฮอล์ 43

HJC ID : 9127

garfild_tom@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2007 - 10:40:57 »

ทำดีต่อไปครับ ;D

http://www.e-sanjazzclub.com

yui_nana
Red Label
**

ระดับแอลกอฮอล์ 35

HJC ID : 10254

yui_nana@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007 - 14:24:04 »

พี่แพรวบริการดีจริง ๆ ค่ะ เข้ามายืนยันด้วยคน มีอะไรโทรหา โทรคุยปรึกษาได้ตลอด เยี่ยมจริง ๆ

garfield_man
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 0

HJC ID : 12225

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2007 - 11:04:56 »

หาใช่ดีทุหคนครับแล้วแต่ case ส่วนผมเคลือบ premium ที่นี้ครั้งแรกและครั้งเดียวครับ รถลายทั้งคัน

^SODAZA^
น้ำส้มคั้น
*

ระดับแอลกอฮอล์ 1

HJC ID : 14335

ฝันให้ไกลแล้วไปให้ถึง....

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 25 มีนาคม 2008 - 15:44:32 »

เราก็ออกรถที่นี่  บริการก็  โอ.เค  อยู่นะ  ใช้ได้ ;D ;D

[[..ดั่งฟ้า  ที่แค่เพียงต้องการแกล้งกัน  ให้ฉันต้องพบเจอแต่ความเจ็บช้ำใจ  จนไม่รู้ว่ารักแท้หน้าตาเป็นเช่นไร  ก็ยังไม่พบเจอใคร..ที่รักกันจริง  สักที..]]"เมื่อชีวิตของเธอเลือกอยู่เพื่อวันพรุ่งนี้ แต่ชีวิตของฉันต้องอยู่ด้วยลมหายใจของเมื่อวาน..แต่ก่อนยังไงวันนี้ฉันยังคงเหมือนเดิม ไม่มีใครมาเพิ่มเติม ทุกอย่างยังคงเหมือนอดีตในวันนั้น และแม้วันนี้ เธอนั้นจะไม่รักกัน แต่หัวใจฉันคงยังไม่พร้อม ที่จะเก้าเดินต่อไป.."

@GoGh@ EJC
Blue Label

ระดับแอลกอฮอล์ 105

HJC ID : 4

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2008 - 10:55:22 »

เราก็ออกรถที่นี่  บริการก็  โอ.เค  อยู่นะ  ใช้ได้ ;D ;D

อย่าลืมแวะไป www.e-sanjazzclub.com ด้วยนะจ๊ะ คิดถึง ๆๆ  ;D

หน้า: [1]
พิมพ์